Akazu ka robo gasudira gafite pisioner n'inzira yo kugenda
Ibisobanuro
Ubusanzwe, uburebure burebure ni mm 2000 ku kuboko kwa roboti ikoresha ubushuhe. Iyo igikoresho kimaze kuba kinini cyane ku buryo kidashobora gukoresha roboti ya mm 2000, icyo gihe inzira yo hasi igenda ifasha kongera uburebure bw'igenda rya roboti. Akabati ko kugenzura, isoko y'amashanyarazi yo gusudira n'ibindi bikoresho nabyo bishobora gushushanywa bihagaze ku murongo.
Ku rundi ruhande, icyuma gifata umutwe n'umurizo gifite umurongo umwe gifasha gufata igikoresho kirekire no kuzenguruka kugira ngo gisudirwe imbere n'inyuma.
Igipimo cya tekiniki cy'igenzura ry'umwanya
| Icyitegererezo | JHY4030A-180 / JHY4030A-250 |
| Voltage y'Injira Ifite Ingano | Ikoranabuhanga rya 220V rimwe, 50/60HZ |
| Calss yo gukingira moteri | F |
| Ameza y'akazi | 1800X800mm / 2500X800mm (ishobora guhindurwa) |
| Uburemere | Hafi 600kg/ Hafi 800kg |
| Umushahara ntarengwa | Umutwaro w'imodoka ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (1000kg ishobora guhindurwa) |
| Gusubiramo | ± 0.1mm |
| Aho uhagarara | Umwanya uwo ari wo wose |
Igipimo cya tekiniki cya gari ya moshi yimuka
| Icyitegererezo | JHY6030A/ 6050A/ 6100A |
| Voltage y'Injira Ifite Ingano | Ikoranabuhanga rya 220V rimwe, 50/60HZ |
| Calss yo gukingira moteri | F |
| Ameza y'akazi | 500X500mm (ishobora guhindurwa) |
| Uburemere | Hafi 450kg |
| Umushahara ntarengwa | Umutwaro w'imodoka ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (1000kg ishobora guhindurwa) |
| Gusubiramo | ± 0.1mm |
| Aho uhagarara | Umwanya uwo ari wo wose |
Pake: Amasanduku y'ibiti
Igihe cyo gutanga: iminsi 40 nyuma yo kwishyura mbere
Ibibazo Bikunze Kubazwa
Q: Ese nanjye ngomba kugura positioner ijyanye na roboti yo gusudira?
Igisubizo: Ibyo biterwa n'uburemere bw'ibikoresho byawe. Niba ibikoresho byawe ari byinshi, ugomba kugura positioner ijyanye na robo ikoresha gusudira.
Q: Ni ayahe makuru nkwiye gutanga kugira ngo munkoreshe roboti ikwiriye?
Igisubizo: Tanga ibishushanyo birambuye by'igikoresho, harimo ibikoresho, ubunini, aho gusudira, ingano n'uburemere bw'igikoresho.
Q: Ese mushobora gutanga serivisi yihariye ku bicuruzwa byacu?
Igisubizo: Yego. Tuzaguha ibisubizo by'umwuga bya roboti mu bijyanye no gusudira hakurikijwe ibicuruzwa byawe. Gusa ugomba kutwoherereza ibishushanyo birambuye by'ibicuruzwa byawe n'ibisabwa mu gusudira, hanyuma tuzagutangaho igitekerezo cya tekiniki cyihariye.
Q: Ese ushobora kohereza injeniyeri mu gihugu cyacu kugira ngo ashyireho iyo mashini?
Igisubizo: Yego. Tuzohereza injeniyeri mu gihugu cyawe kugira ngo agufashe gushyiramo no gukoresha, ndetse no guhugura. Niba hari ikibazo, dushobora no gutanga serivisi kuri interineti.
Q: Ndashaka kumenya ubwiza bw'ibicuruzwa byacu byo gusudira, nkwiye gukora iki?
Igisubizo: Ushobora kohereza ingero zawe ku ruganda rwacu kugira ngo zikore isuzuma ryo gusudira. Nyuma yo gupima gusudira, tuzakoherereza videwo n'amafoto yo gusudira kugira ngo tugufashe. Nanone tuzakoherereza ingero kugirango zigenzurwe.












