ikigo cyo gusudira cya roboti ku bice bito
Igipimo cya tekiniki cy'igenzura ry'umwanya
| Icyitegererezo | JHY4010U-050 |
| Voltage y'Injira Ifite Ingano | Ikoranabuhanga rya 220V rimwe, 50/60HZ |
| Calss yo gukingira moteri | F |
| Ameza y'akazi | Ingano ya mm 500 |
| Uburemere | Reba uburemere nyabwo |
| Umushahara ntarengwa | Umutwaro w'axial 100kg |
| Gusubiramo | ± 0.1mm |
| Aho uhagarara | Umwanya uwo ari wo wose |
Ibice by'aho ikoranabuhanga rya roboti rikorera
1. Robot yo gusudira:
Ubwoko: Robot yo gusudira ya MIG-BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
Robot yo gusudira ya TIG: BR-1510B, BR-1920B
Roboti yo gusudira hakoreshejwe laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Ushinzwe umwanya
Icyitegererezo: JHY4010U-050
Ubwoko: Igipimo cy'umurongo wa 2
3. Isoko y'ingufu zo gusudira
Ubwoko: Isoko y'ingufu zo gusudira 350A/500A
4. Itoroshi yo gusudira
Ubwoko: itoroshi ikonjeshejwe n'umwuka, itoroshi ikonjeshejwe n'amazi, itoroshi isunika-ikurura
5. Aho gusukura itara:
Icyitegererezo: SC220A
Ubwoko: Isukura ry'amatara yo gusudira hakoreshejwe umwuka wikora
Izindi robo zikora ku nkuta z'akazi
1.Robot itwara abagenzi
Icyitegererezo: JHY6050A-030
2. Sensoreri ya laser (ni ngombwa)
Imikorere: gukurikirana ikoreshwa ry'ubudozi, gushyira ibintu mu mwanya wabyo
3. Itara ry'umutekano (si ngombwa)
Intera yo kurinda: 0.1-2m, 0.1-5m; uburebure bwo kurinda: 140-3180mm
4. Uruzitiro rw'umutekano (si ngombwa)
5. Akabati ka PLC (ni ngombwa)
Ibikoresho byo gusudira
Gusudira mu byuma bitagira umwanda
Gusudira aluminiyumu
Gusudira Icyuma cya Karuboni
Gusudira umuyoboro/imiyoboro/isahani bya galvanised
Gusudira Imigozi Ikonje
Porogaramu
Ibikoresho by'imodoka, ibice by'amagare, ibice by'imodoka, ibikoresho by'icyuma, ingufu nshya, imiterere y'icyuma, imashini z'ubwubatsi, ibikoresho byo gukora siporo, nibindi.
Pake:Amasanduku y'ibiti
Igihe cyo gutanga:Iminsi 40 nyuma yo kwishyura mbere
Ibibazo Bikunze Kubazwa
Q: Ni ayahe makuru nkwiye gutanga kugira ngo munkoreshe roboti ikwiriye?
Igisubizo: Tanga ibishushanyo birambuye by'igikoresho, harimo ibikoresho, ubunini, aho gusudira, ingano n'uburemere bw'igikoresho.
Q: Ese mushobora gutanga serivisi yihariye ku bicuruzwa byacu?
Igisubizo: Yego. Tuzaguha ibisubizo by'umwuga bya roboti mu bijyanye no gusudira hakurikijwe ibicuruzwa byawe. Gusa ugomba kutwoherereza ibishushanyo birambuye by'ibicuruzwa byawe n'ibisabwa mu gusudira, hanyuma tuzagutangaho igitekerezo cya tekiniki cyihariye.
Q: Igihe cy'ingwate n'igihe cyo gutanga ni ikihe?
Igisubizo: Igihe cy'ingwate ni amezi 12. Kandi igihe cyo gutanga ni mu minsi 30 nyuma yo kubona amafaranga wabikije.
Q: Ndashaka kumenya ubwiza bw'ibicuruzwa byacu byo gusudira, nkwiye gukora iki?
Igisubizo: Ushobora kohereza ingero zawe ku ruganda rwacu kugira ngo zikore isuzuma ryo gusudira. Nyuma yo gupima gusudira, tuzakoherereza videwo n'amafoto yo gusudira kugira ngo tugufashe. Nanone tuzakoherereza ingero kugirango zigenzurwe.












