icyuma gipima ubushuhe gikoresha moteri
Ibipimo by'aho umuntu ahagaze

Ibisobanuro
- Iyi positioner yo gusudira imiyoboro ikoreshwa mu bikorwa bitandukanye kuva ku gukurura imiyoboro kugeza ku gushyira ibice birebire cyane nk'ibice bya chassis cyangwa inkingi y'amatara yo ku muhanda.
- Ibikoresho byo gusudira byongera cyane umusaruro mu gusudira imiyoboro, imigozi, amapine, inkokora n'ibindi bikoresho.
- Ingano y'imashini yo gusudira n'umutwaro w'icyuma bishobora guhindurwa, uduce duto n'uruziga rwo gushyigikira birahari.

- Ishobora guhindurwa kugira ngo ihuzwe n'izindi robots nka – Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Gushushanya moteri bigomba gutangwa n'abakiriya, hanyuma tugasiga umwobo wo kuyishyiraho dukurikije igishushanyo cya moteri)
- Akabati ka PLC kari mu buryo bwo kwihitiramo.
Ingano y'aho umuntu ahagaze
| Icyitegererezo | JHY4010T-050 |
| Voltage y'Injira Ifite Ingano | Ikoranabuhanga rya 220V rimwe, 50/60HZ |
| Ishuri ryo Gukingira Moteri | F |
| Ameza y'akazi | Ingano ya 500mm (ishobora guhindurwa) |
| Uburemere | Hafi 400kg |
| Umushahara ntarengwa | Umutwaro w'imodoka ≤100kg / ≤300kg / ≤500kg (ushobora guhindurwa) |
| Gusubiramo | ± 0.1mm |
| Aho uhagarara | Umwanya uwo ari wo wose |
Porogaramu
Ibikoresho by'imodoka, ibice by'amagare, ibice by'imodoka, ibikoresho by'icyuma, ingufu nshya, imiterere y'icyuma, imashini z'ubwubatsi, ibikoresho byo gukora siporo, nibindi.
Pake: Amasanduku y'ibiti
Igihe cyo gutanga: iminsi 40 nyuma yo kwishyura mbere
Ibibazo Bikunze Kubazwa
1. Q: Ni gute wahitamo imashini zawe zo gusudira?
A: Ndakwinginze utubwire uburemere, ingano y'umushongi wawe kandi utwereke amafoto y'aho ushyira, hanyuma tuzakugira inama yo kuwushyiramo.
2. Q: Ese nshobora gukoresha positioner yawe kuri robo yanjye ya fanuc/abb/kuka/yaskawa?
A: Yego. Ariko moteri igomba gutangwa no gushyirwaho wenyine.
3.Q: Ese wemera gutumiza ibintu ku buryo bwihariye?
A: Yego, dushobora gushushanya positioner ifite imitwaro itandukanye n'ingano y'ameza yo gukoreraho.







