icyuma gipima umuyoboro w'imiyoboro kizunguruka mu buryo butambitse
Ibipimo by'aho umuntu ahagaze

Ibisobanuro
- Iyi posita irashobora kugera ku bushyuhe bwa ± 180°, ikwiriye ibikoresho by'imiyoboro cyangwa imiyoboro bisaba gusudira uruziga cyangwa gusudira impande nyinshi.
- Ingano y'ameza yo gukoreraho n'umutwaro w'umurongo ugororotse bishobora guhindurwa.
- Ishobora guhindurwa kugira ngo ihuzwe n'izindi robots nka Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Gushushanya moteri bigomba gutangwa n'abakiriya, hanyuma tugasiga umwobo wo kuyishyiraho dukurikije igishushanyo cya moteri)
Ingano y'aho umuntu ahagaze
| Icyitegererezo | JHY4030D-080 |
| Voltage y'Injira Ifite Ingano | Ikoranabuhanga rya 220V rimwe, 50/60HZ |
| Calss yo gukingira moteri | F |
| Ameza y'akazi | Umurambararo 800mm (ishobora guhindurwa) |
| Uburemere | Hafi 400kg |
| Umushahara ntarengwa | Umutwaro w'imodoka ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (1000kg ishobora guhindurwa) |
| Gusubiramo | ± 0.1mm |
| Aho uhagarara | Umwanya uwo ari wo wose |
Porogaramu
Ibikoresho by'imodoka, ibice by'amagare, ibice by'imodoka, ibikoresho by'icyuma, ingufu nshya, imiterere y'icyuma, imashini z'ubwubatsi, ibikoresho byo gukora siporo, nibindi.
Kuki ukeneye icyuma gipima ubushuhe?
1. Kugabanya imbaraga
Inyungu nyamukuru ushobora kubona ni ukugabanya imbaraga. Umukozi wawe ntakeneye kugendagenda. Ushobora kubona ahantu heza kandi hatekanye mu ruganda.
2.Ubuziranenge bwo gusudira bwarushijeho kuba bwiza
Gukoresha ibikoresho byo gusudira byahujwe cyane kandi bihuzwa n'ibikoresho byo gusudira byiza kurushaho.
Ibibazo Bikunze Kubazwa
1. Q: Ni gute wahitamo imashini zawe zo gusudira?
A: Ndakwinginze utubwire uburemere, ingano y'umushongi wawe kandi utwereke amafoto y'aho ushyira, hanyuma tuzakugira inama yo kuwushyiramo.
2. Q: Ese nshobora gukoresha positioner yawe kuri robo yanjye ya fanuc?
A: Yego. Ariko moteri igomba gutangwa no gushyirwaho wenyine.







