Imashini yo gusudira izunguruka ifite axis 3 ikora neza cyane
Ibipimo by'aho umuntu ahagaze

Ibisobanuro
● Iyi positioner ifite umurongo wa 3 igizwe n'igice cyo kuzunguruka cya worktable, igice cyo kuzunguruka cya frame horizontal hamwe na sisitemu yo kugenzura amashanyarazi.
● Imitako 2 yo gukora ku mwanya umwe, kora gusa ushyiremo hanyuma upakurure igikoresho ku ruhande rumwe, kora neza cyane kandi ushyiremo umwanya uhagije
● Ingendo ya positioner ishobora kugenzurwa vuba na buto yo gutangira no guhagarika.
● Ishobora guhindurwa kugira ngo ihuzwe n'izindi robots nka Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Gushushanya moteri bigomba gutangwa n'abakiriya, hanyuma tugasiga umwobo wo kuyishyiraho dukurikije igishushanyo cya moteri)
Akabati ka PLC kari mu buryo bwo kwihitiramo.
Ingano y'aho umuntu ahagaze
| Icyitegererezo | JHY4030S-180 |
| Voltage y'Injira Ifite Ingano | Ikoranabuhanga rya 220V rimwe, 50/60HZ |
| Ishuri ryo Gukingira Moteri | F |
| Ameza y'akazi | 1800 * 800mm (ishobora guhindurwa) |
| Uburemere | Hafi 1600kg |
| Umushahara ntarengwa | Umutwaro w'imodoka ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (1000kg ishobora guhindurwa) |
| Gusubiramo | ± 0.1mm |
| Aho uhagarara | Umwanya uwo ari wo wose |
Ibikoresho by'ingenzi by'iposita yacu yo gusudira
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi imwe y'umutwe n'umurizo gisimburana
Igikoresho cyo gusudira gihagaze gifite umutwe umwe w'inkingi imwe
Igikoresho cyo gusudira gifite umurongo umwe ugororotse uzenguruka
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri (2 axis P type)
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri z'uruhande rwa U
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri z'umurambararo wa L
Igikoresho cyo gusudira gifite imiterere ya L ifite umurongo wa 2
Igikoresho cyo gusudira gifite umurongo 3 utambitse
Icyitegererezo cyo gusudira gifite umurongo wa 3 uzamuka ujya hasi
Icyitegererezo cyo gusudira gifite inkingi ebyiri gishobora guhindurwa
Pake: Amasanduku y'ibiti
Igihe cyo gutanga: iminsi 40 nyuma yo kwishyura mbere
Ibibazo Bikunze Kubazwa
Q: Ese turi ikigo cy’ubucuruzi cyangwa ni uruganda rukora ibintu?
A: Turi abakora ibikoresho bafite uburambe bw'imyaka irenga 10.
Q: Ese ufite roboti zawe bwite zo gusudira?
A: Yego. Turi n'abakora roboti zo gusudira.
Q: Ese positioner ishobora gushyirwa ku kirango cy'umukiriya?
A: Yego, dushobora gushyiramo ikirango cyawe.
Q: Ni gute wakwemeza ko ibicuruzwa bizakorwa neza?
A: Dufite uburyo bukomeye bwo kugenzura ubuziranenge mu ikorwa ryabyo kandi twakira abakiriya baza kudusura kugira ngo barebe ubuziranenge bw'ibicuruzwa mbere yo kubitanga.
Q: Igihe cy'ingwate kimara igihe kingana iki?
A: Umwaka umwe.






