Imashini yo gusudira igabanya RV ifite ubuhanga buhanitse

Ibisobanuro
● Imashini yo gusudira igizwe n'icyuma gihindura imikorere, igice cyo guhindura imiterere n'uburyo bwo kugenzura amashanyarazi.
● Ingendo ya positioner ishobora kugenzurwa vuba na buto yo gutangira no guhagarika.
● Imikorere yo kwagura uburyo bwo kugenzura isano n'ibindi bikoresho.
● hamwe n'inyungu zo kuba ingano nto, imiterere myiza, uburemere bworoheje no koroshya kuyikoresha.
● Igishushanyo cyihariye gishingiye ku gikoresho cy'umukiriya n'uburyo bwo gusudira birahari uko byasabwe
Imbonerahamwe y'inyuma y'aho ihagarara ishobora gukorwa mu buryo bw'uruziga cyangwa ishusho iri hejuru.
Ingano y'imashini yo gusudira hamwe n'umutwaro w'icyuma bishobora guhindurwa.
● Ishobora guhindurwa kugira ngo ihuzwe n'izindi robots nka Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Gushushanya moteri bigomba gutangwa n'abakiriya, hanyuma tugasiga umwobo wo kuyishyiraho dukurikije igishushanyo cya moteri)
Akabati ka PLC kari mu buryo bwo kwihitiramo.
Ingano y'aho umuntu ahagaze
| Icyitegererezo | JHY4030U-120 |
| Voltage y'Injira Ifite Ingano | Ikoranabuhanga rya 220V rimwe, 50/60HZ |
| Ishuri ryo Gukingira Moteri | F |
| Ameza y'akazi | 1200 * 650mm / umurambararo 1200mm (ishobora guhindurwa) |
| Uburemere | Hafi 400kg |
| Umushahara ntarengwa | Umutwaro w'imodoka ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (1000kg ishobora guhindurwa) |
| Gusubiramo | ± 0.1mm |
| Aho uhagarara | Umwanya uwo ari wo wose |
Ibikoresho by'ingenzi by'iposita yacu yo gusudira
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi imwe y'umutwe n'umurizo gisimburana
Igikoresho cyo gusudira gihagaze gifite umutwe umwe w'inkingi imwe
Igikoresho cyo gusudira gifite umurongo umwe ugororotse uzenguruka
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri (2 axis P type)
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri z'uruhande rwa U
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri z'umurambararo wa L
Igikoresho cyo gusudira gifite umurongo 3 utambitse
Icyitegererezo cyo gusudira gifite umurongo wa 3 uzamuka ujya hasi
Pake: Amasanduku y'ibiti
Igihe cyo gutanga: iminsi 40 nyuma yo kwishyura mbere
Ibibazo Bikunze Kubazwa
Q: Ese turi ikigo cy’ubucuruzi cyangwa ni uruganda rukora ibintu?
A: Turi abakora ibikoresho bafite uburambe bw'imyaka irenga 10.
Q: Ese ufite roboti zawe bwite zo gusudira?
A: Yego. Turi n'abakora roboti zo gusudira.
Q: Uruganda rwawe ruherereye he? Narusura nte?
A: Uruganda rwacu ruherereye mu mujyi wa Wuxi mu Bushinwa.
Q: Ni gute wakwemeza ko ibicuruzwa bizakorwa neza?
A: Dufite uburyo bukomeye bwo kugenzura ubuziranenge mu ikorwa ryabyo kandi twakira abakiriya baza kudusura kugira ngo barebe ubuziranenge bw'ibicuruzwa mbere yo kubitanga.
Q: Igihe cy'ingwate kimara igihe kingana iki?
A: Umwaka umwe.






