positioner ya servo iremereye ifite imitwaro ibiri
Ibipimo by'aho umuntu ahagaze

Ibisobanuro
- Iyi positioner ya L ifite umurongo wa 2 igenda ite?
Umurongo umwe ushobora kuzenguruka 360° mu buryo butambitse, undi murongo umwe ushobora kuzenguruka 360° ibumoso n'iburyo
Igikoresho cyo gusudira ubusanzwe gikozwe n'uburyo bwo gusudira ku meza yo gukoreraho n'uburyo bwo guhinduranya, butuma igice cy'akazi gifata ku meza yo gukoreraho mu nguni yo gusudira cyangwa ifatana ry'imashini binyuze mu guterura, guhinduranya no gusudira ku meza yo gukoreraho.
- Ishusho ikora ite?
Uburyo bwo gusudira bugizwe n'ubwoko bwo kuzunguruka ku ruhande, ubwoko bwo kuzunguruka umutwe n'umurizo, ubwoko bwo kuzunguruka umutwe n'umurizo, ubwoko bwo kuzunguruka umutwe n'umurizo, ubwoko bwo kuzunguruka umutwe n'umurizo n'ubwoko bwo kuzunguruka kabiri, n'ibindi.
Ishobora guhuzwa na manipulator yo gusudira kugira ngo ihinduke imashini yihariye yo gusudira yikora, kandi ihuzwa n'ibikoresho bya roboti hamwe na robo kugira ngo ikore ikoranabuhanga ryo gusudira. Kandi dushobora no gukora positioner yo gusudira yihariye hakurikijwe akazi k'abakiriya n'ibyo bakeneye mu ikoranabuhanga.
Ingano y'aho umuntu ahagaze
| Icyitegererezo | JHY4030L-080 |
| Voltage y'Injira Ifite Ingano | Ikoranabuhanga rya 220V rimwe, 50/60HZ |
| Ishuri ryo Gukingira Moteri | F |
| Imeza yo kuzunguruka | Umurambararo 800mm (ishobora guhindurwa) |
| Uburemere | Hafi 400kg |
| Umushahara ntarengwa | Umutwaro w'imodoka ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (1000kg ishobora guhindurwa) |
| Gusubiramo | ± 0.1mm |
| Aho uhagarara | Umwanya uwo ari wo wose |
Porogaramu
Ibikoresho by'imodoka, ibice by'amagare, ibice by'imodoka, ibikoresho by'icyuma, ingufu nshya, imiterere y'icyuma, imashini z'ubwubatsi, ibikoresho byo gukora siporo, nibindi.
Ibikoresho by'ingenzi by'iposita yacu yo gusudira
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi imwe y'umutwe n'umurizo gisimburana
Igikoresho cyo gusudira gihagaze gifite umutwe umwe w'inkingi imwe
Igikoresho cyo gusudira gifite umurongo umwe ugororotse uzenguruka
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri (2 axis P type)
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri z'uruhande rwa U
Igikoresho cyo gusudira gifite inkingi ebyiri z'umurambararo wa L
Igikoresho cyo gusudira gifite umurongo 3 utambitse
Icyitegererezo cyo gusudira gifite umurongo wa 3 uzamuka ujya hasi
Pake: Amasanduku y'ibiti
Igihe cyo gutanga: iminsi 40 nyuma yo kwishyura mbere
Ibibazo Bikunze Kubazwa
1. Ikibazo: Ese positioner yawe ishobora gukorana na robo yanjye ya Fanuc?
A: Yego
2. Ese positioner yawe ishobora kwimuka ihuye na robo yanjye ya ABB?
A: Yego, shyiramo moteri y'ikirango kimwe na robo yawe kuri positoner.
3.Q: Ni gute positioner igenzurwa?
A: Iyo ukoresheje robo ya JHY, ishobora kugenzurwa na sisitemu yacu yo kugenzura robo; iyo ukoresheje robo y’ikirango, dushobora gushyira positioner mu kabati ka PLC kugira ngo ikore na robo yawe.






